Chương trình đặc biệt !!!

logo muaban24h
Tài khoản

Mật khẩu

Tìm kiếm Trang chủ | Hướng dẫn | Quy định | Danh sách thành viên | Đăng ký
bambu advert
sim so dep  - sim so dep
chon so vinaphone  - chon so vinaphone
van hơi nóng  - van hơi nóng
icon icon
Chủ đề: Phân phối SL Dao cắt sợi quang FC6s, Bút soi quang BML 205, Máy thu công suất, Kìm tách, Dao tuốt sợi quang Bộ dụng cụ F506 G
Bạn đang ở chuyên mục: Chợ PC, linh kiện PC
Gửi lúc 15/04/2017, 11:55 AM
Chủ đề này đã có 71 lượt đọc và 0 bài trả lời
avatar
rank
Thành viên mới
Tham gia: 04:44, 05/03/2012
Bài gửi: 40
Được cảm ơn: 0 lần
Thông tin mua bán Liên Hệ:  

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÙNG TUYẾN

ĐC: 191-193 PHỐ CHÙA LÁNG – HÀ NỘI
ĐT: 04. 37755976 - 0422112739 –0915.0915.15 - 0915.0915.16

Email:kinhdoanhtungtuyen@gmail.com
http://linhkienmang.com/
Sky: thietbimangquang -Zalo, viber: 0915.0915.16 - 0915.0915.15

Giao hàng toàn quốc. Cam kết hàng đúng chất lượng.
Khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline:0915.0915.15
Giá mang tính chất tham khảo anh em call 0915.0915.15 - Tùng - Để có giá rẻ

Bộ dụng cụ làm quang. TE-NETLINK F-506
Giá :4.300.000 VNĐ
[​IMG]

Chi Tiết:- Chuyên dùng cho thi công mạng cáp quang,
- Rất thích hợp cho dân làm kỹ thuật.


Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO
Giá :1.400.000 VNĐ

[​IMG]

Chi Tiết:
FC-6 model: Lưỡi dao cắt dùng thay thế trong dao cắt chính xác khi thi công hàn nối sợi quang.
Chúng tôi hiện phân phối lưỡi dao cắt sợi quang của nhiều hãng máy hàn cáp quang


Máy thu công suất TL-560 Có chế độ soi quang
Giá :2.300.000 VNĐ

[​IMG]

Chi Tiết:
- Vừa có chức năng đo công suất quang, vừa có chức năng soi quang
- 2 Trong 1


Lưỡi dao cắt quang, Dùng cho dao FC-6S
Giá 350.000 VNĐ
[​IMG]


Chi Tiết:

Fiber cleaver blade features are as follows:
1, imported ultrafine particles of tungsten steel as raw material, the international leader in processing technology production from
2, with large blade, rotating 12 position
3, each position of the cutting life of more than 2,500,
4, the cutting angle is less than 0.5 degrees
5 at 250 times magnification edge, into a complete curve, no uneven
6, stable quality and reliable
Material hardness of about 92.5 particles 4-5


Máy Thu công suất RY3200A, Màn hình LCD

Giá :1.950.000 VNĐ

[​IMG]


Chi Tiết:
1. Máy đo công suất cáp quang:

- Do tín hiệu thu phát cáp quang

- Tín hiệu G-pon

-Tín hiệu Internet cáp quang.

- Tín hiệu truyền hình quang...

2. Thông số kỹ thuật:

Modem RY3200A
Bước sóng (nm) 800 ~ 1700nm
Dải đo (dBm) -70 ~ + 3dB
Bước sóng (nm) 850,980,1300,1310,1490,1550 1625
Đầu nối quang FC và SC
Cung Cấp Năng Lượng Pin 2 AA
Nhiệt độ hoạt động (oC) 10 ~ 60
Nhiệt độ lưu trữ (oC) 25 ~ 70
Độ ẩm tương đối 152x74x2



Bút soi quang BML-205, Test 10KM-12KM
Giá :1.200.000 VNĐ

[​IMG]

Chi Tiết:
Fiber optic test pen red pen 10 km / 12 km red pen Shanghai Telecom Test 10 km red

 


Kìm tách cáp quang TE-400, Tách vỏ FTTH
Giá :650.000 VNĐ

[​IMG]

Chi Tiết:
Kìm bóc vỏ cáp quang FTTH là sản phẩm dùng để tách lớp vỏ nhựa bên ngoài của cáp quang FTTH 1FO, 2FO để lấy sợi quang.

Sản phẩm được thiết kế chính xác để cắt và tách lớp vỏ nhựa cũng như các sợi chịu lực với chỉ 2 thao tác.

Đặc điểm:

  • Thiết kế cho cáp quang FTTH 1FO, 2FO
  • Sử dụng với 02 thao tác
  • Độ chính xác cao, không lằm sứt mẻ, đứt gãy sợi quang
  • Tay cầm cao su dễ cầm nắm
  • Thép không gỉ chất lượng cao


Dao tuốt sợi quang CFS2, Thi công cáp quang

Giá :730.000 VNĐ

[​IMG]


Chi Tiết:
Kìm tuốt sợi quang Clauss CFS-2 là một trong những sản phẩm tốt nhất thị trường hiện nay. Sản phẩm được sử dụng trong hầu hết các dụng cụ thi công quang, máy hàn cáp quang của các hãng nổi tiếng như Fujikura, sumitomo, Innoinstrument, Furukawa... và hiện được người sử dụng rất yêu thích.

Dao tuốt sợi quang Clauss CFS-2, là sản phẩm thiết kế với 02 lỗ cơ bản, 01 lỗ tách sợi 250um, 01 lỗ tách sợi 3mm, với độ thiết kế chính xac cao, sản phẩm không bị đứt sợi quang khi thao tác, tiết kiệm thời gian

Clauss CFS-2 stripper là sản phẩm có giá thành hợp lý, chất lượng tốt, chính xác cao,được việc, là lựa chọn hàng đầu của người sử dụng, thi công cáp quang hiện nay



Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx
Giá :650.000 VNĐ

[​IMG]


Chi Tiết:
10/100Mbps and full/half duplex automatically configure in TP port.
·Compliant with IEEE 802.3 10Base-T and IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX Standards
·MDI/MDI-X Auto Negotiation
·LED Indicators: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
·Optional 19” System Chassis (OPT-R142) holds up to 14 Media Converters
·Hot Pluggable & Wall-Mountable
·ROHS & CE approved

Converter Single-mode, 10/100Base-Tx
Giá :650.000 VNĐ

[​IMG]


Chi Tiết:
[COLOR=rgb(102, 0, 204);]100M Single-mode Converter

Extend fiber distance up to 2km

Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX
Giá :1.350.000 VNĐ

[​IMG][/COLOR]

Chi Tiết:
OPT-2200A Supports one 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet UTP port and one 1000Base-SX / LX Gigabit Ethernet Fiber port


Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX
Giá :1.750.000 VNĐ

[​IMG]




Chi Tiết:
OPT-2200A Supports one 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet UTP port and one 1000Base-SX / LX Gigabit Ethernet Fiber port


Đầu nối cáp quang SC, Nối trực tiếp
Giá :50.000 VNĐ

[​IMG]


Chi Tiết:
Nối trực tiếp tù sợi quang FTTH, không cần phải hàn qua cáp nhẩy



Đầu nối cáp quang FC, Nối trực tiếp
Giá :50.000 VNĐ

[​IMG]


Chi Tiết:
Nối trực tiếp tù sợi quang FTTH, không cần phải hàn qua cáp nhẩy



Hộp quang ODF 2 Core, Treo trường trong nhà
Giá :150.000 VNĐ

[​IMG]

Chi Tiết:

Các mặt của hộp ODF được làm từ nhựa ABS cao cấp, làm tăng tuổi thọ sử dụng của nó. Mỗi hộp ODF có kích thước nhỏ gọn, thẩm mỹ phù hợp với nội thất ngôi nhà hoặc văn phòng của bạn. Bảo vệ và bao bọc những mối hàn kết nối mạng. Chuẩn kiểu 110 terminal IDC giúp nó cài đặt nhanh và dễ dàng.

Lợi ích:

v Được thiết kế cho cài đặt adapter SC và LC duplex.

v Vỏ ngoài bao gồm modul bề mặt, 2 ống co nhiệt và 2 vít để cài đặt.

v Đánh giá khả năng chống cháy bề mặt đáp ứng yêu cầu UL 94V-0.



Module quang XFP 10G, Up to 11.1Gbps
Giá :2.650.000 VNĐ

[​IMG]


Chi Tiết:

Features
Hot pluggable
Support 9.95Gb/s to 11.1Gb/s bit rates
Below 2W power dissipation
XFP MSA package with duplex LC connector
Digital Diagnostic Monitor Interface
Very low EMI and excellent ESD protection
Temperature-stabilized DWDM-rated EML transmitter and APD ROSA
Up to 80KM for single mode fiber
100GHz ITU Grid, C Band
Operating temperature range -40°C to 85°C
No reference clock requirement
---
Applications:
10G BASE-ZR/10G Ethernet
---
Standard
XFP MSA compliant
IEEE802.3ae-2002 compliant
ITU-T G.959 and G.691 compliant
GR-253-CORE compliant
RoHS compliant
---
Absolute Maximum


Giá quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch

Giá :600.000 VNĐ
[​IMG]

Chi Tiết:
1, Giá phối quang Rack 19 Inch 96 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung.
Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang.

2, kích thước tiêu chuẩn (49x30.5x8.8 ), trọng lượng 4kg và chuẩn 4U

3, Splice khay bên trong thay đổi

4, có thể được sử dụng trong 19, 23 khung phân phối tiêu chuẩn

5, Thích hợp cho ribbon và đơn sợi

6, tấm bảng khác nhau để phù hợp với giao diện bộ chuyển đổi khác nhau

8, dễ dàng cho việc quản lý và hoạt động

- Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quangBộ dụng cụ thi công làm mạng Te-Netlink K508-K507 - Talon K4015;Bộ dụng cụ làm quang Te-Netlink F506
- Fiber to the home (FTTH)
-Hệ thống quang LAN/ WAN
- Hệ thống CATV

 

Bên công ty chuyên đồ mạng và quang, vật tư thoại giá rẻ nên khách có yêu cầu về vật tư gì xin gửi vào hòm thư:kinhdoanhtungtuyen@gmail.com
Gọi lại để chúng tôi báo giá cho bạn. Cung cấp đầy đủ CO,CQ
Giá có giảm cho khách thợ mua sl call 0915.0915.16 - 0915.0915.15
(LƯU Ý: CHÚNG TÔI CÓ DỊCH VỤ CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰÁN)
 
 
icon
Trả lời nhanh
Tùy chọn
Trang chủ | Hướng dẫn | Quy định
dich vu bao ve | tê hàn inox | Cách trị nám da mặt nhanh | Phụ nữ co bau nen an gi tốt? | dịch vụ bốc xếp hàng hóa giá rẻ | báo giá dịch vụ chuyển nhà trọn gói | cách dùng men vi sinh cho trẻ | Điều trị tre so sinh bi so mui hiệu quả | Báo giá In tờ rơi tại hà nội rẻ nhất | cách chữa sổ mũi cho trẻ hiệu quả | thợ mộc sửa chữa đồ gỗ tại nhà hà nội |
Hotline: 0938.50.50.50
Email: muaban24h@gmail.com
Xem tốt nhất trên trình duyệt Firefox hoặc IE với độ phân giải 1024x768 px
Add: 135/25 Hoà Hưng, P12, Q10, Tp.HCM, Tel: 08.39.70.70.70 - Hotline: 0938.50.50.50
Copyright © 2010 fOvem v1.0. Thiết kế và phát triển bởi Ovem!Software